Mai yin Kofi Don Gida.
Siyan ɗaya kamar siyan maƙerin kofi ne na busassun fata guda biyu Don Gida.: = injin kofi + mai yin shayi
Ɗaya daga cikin samfurin zai iya fitar da "kofi", " shayi mai duhu", " shayi na Tibet ", "Tea Pu-erh", "black tea", "koren shayi da sauran kayayyakin."
Bayan tankin ruwan ya cika da ruwa, sai ya shiga cikin bututun dumama, sai ruwan ya tafasa nan take ya haifar da tururi da ke tashi sama;bayan zafin bututun ya ragu zuwa kusan 92 ° C, ana fesa ganyen shayin, kuma nau'in abinci na fesa ba ya rasa.
Domin duka kofi da shayi suna da buƙatun zafin jiki, suna buƙatar ciyar da su a yanayin da ya dace don fitar da ƙamshi mai daɗi.Ruwan zafin jiki na digiri 92 na iya sakin darajar abinci mai gina jiki da kyau, kuma dandano ya fi sauƙi.
Ginin allon rufewa na PTC na iya kiyaye zafin jiki gabaɗaya a 80 ° C.Bayan ruwan kofi ko ruwan shayi ya shiga cikin tukunyar gilashi, kwamitin kula da ƙwararrun PTC a ƙarƙashin tukunyar gilashin zai iya sarrafa daidaitaccen zafin jiki na 80 ° C, kuma ta atomatik shigar da yanayin rufewa na sa'o'i 2 don riƙe dandano.
Akwai maɓalli ɗaya na aikin dumama hankali.Ƙara ruwa da kofi foda a gaba da dare kafin, sa'an nan kuma kunna sauyawa don daidaita aikin lokaci don saita lokaci bisa ga ainihin bukatun.Kuna iya samun kofi na kofi mai kamshi da safe.
Injin yana zuwa tare da kariya ta kashe wuta ta atomatik.Bayan an ajiye kofi ɗin dumi na sa'o'i biyu, ba kome ba idan an bar na'urar ba tare da kulawa ba.
1. Ƙara ruwa
2. Ƙara kofi / shayi
3. Danna maɓallin sauyawa