Gurasar Kofi Mai ɗaukar Wuta ta Gida

Takaitaccen Bayani:

Gurasar Kofi Mai ɗaukar Wuta ta Gida
Daidaitaccen madaidaicin-gudun 31 na dijital na iya sarrafa ƙaƙƙarfan niƙa daidai yadda ake buƙata.Yana iya saduwa da hanyoyi daban-daban na shayarwa irin su kayan aikin hannu da kuma hakar Italiyanci.Za a iya biyan buƙatu iri-iri, ana iya amfani da na'ura ɗaya don injuna da yawa.
Cream fari, ruwan inabi ja, duhu baki, sanyi baki da zinariya suna samuwa a cikin hudu launuka.
Matsakaicin ƙididdiga mai girma shine kofuna 1-10, kuma ingancin aikin yana da girma.Shigar da yanayin barci bayan mintuna 3 na jiran aiki, danna kowane maɓalli don ci gaba da yanayin aiki.
mafi lantarki yaji grinder


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Amfanin samfur

Cikiyar sikila, ƙarancin saurin 500 na iya riƙe ɗanɗanon kofi da kyau, kuma ainihin abin da za a iya cirewa yana da sauƙin cirewa da tsaftacewa.Kwancen wake mai zaman kansa, zai iya ɗaukar har zuwa 275g na wake na kofi don kasuwanci da amfanin gida.Kayan ABS na gaskiya na iya lura da adadin wake a cikin sito a kowane lokaci.Yana da zane-zane na anti-splash, kuma an tsara fitar da foda don hana foda daga splashing.

Umarnin niƙa kofi na Kofi na Gida Mai ɗaukar šaukuwa don amfani

1 .Ƙara adadin ƙwayar kofi mai dacewa a cikin kwandon wake
2. Juya ma'aunin niƙa don daidaita kauri zuwa kayan da ake so
3. Juya adadin kofin ko fara aikin lokaci kamar yadda ake buƙata
4. Danna maɓallin farawa/tsayawa
5. Bayan an nika, fitar da kwandon foda
6. Anyi

mafi lantarki kofi grinder

Siffofin samfur

Suna

Gurasar Kofi Mai ɗaukar Wuta ta Gida

Pkayan aiki

420 bakin karfe, ABS

Ƙarfin samfur

275g (gidan wake) 100g (foda silo)

Ƙimar Ƙarfi

22 ~ 240V / 50 ~ 60HZ

Csamfurin da aka tabbatar

Takaddun shaida na CCC

Launin samfur

Cream farin, ruwan inabi ja, duhu baki, black zinariya

Nauyi

Kimanin 1.7kg (nauyin net), 2.5kg (babban nauyi)

mafi kyawun ƙaramin injin kofi na lantarki

Matakan kariya

Domin an ƙera foda don hana foda mai tashi, akwai wani gangare a ciki, don haka za a sami ɗan ƙaramin foda.Idan foda da aka tara ba a tsaftace sau da yawa ba, zai haifar da sabon abu na toshewa kuma babu foda.Bayan kowane niƙa, kuna buƙatar taɓa injin niƙa don barin foda ya faɗi don gujewa toshewa da amfani na yau da kullun.(Masu girki na Italiya za su sami tarin foda, ba matsala ba ce mai inganci, da fatan za a yi amfani da shi da tabbaci)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana