Dogayen gashin ƙafar ƙafa zai rufe ƙwallon nama, yana sa kare ba zai iya mikewa ba yayin tafiya, kuma yana da sauƙin zamewa da faɗuwa yayin tafiya akan ƙasa santsi.Haka kuma dogon gashin kafa yana da sauki wajen tsotse kura da datti, ko kuma samun ruwa mai yawa idan ana tafiya cikin jika da ruwa, yana samar da yanayi ga kwayoyin cuta su yawaita, ta yadda za su haifar da cututtukan fata da sauransu.Don haka, ya zama dole a datse gashin kan tafin ƙafafu waɗanda ke da tsayi da yawa don kiyaye ƙafafu da kyau.Mu LED Light Dog Paw Hair Trimmer na iya taimaka muku yin hakan.
Ƙafafun kare sune mafi tsayi a cikin hulɗa da ƙasa kowace rana.Idan gashi ya yi yawa a ƙafafu, za a yi tara datti.Kwayoyin cuta da ƙurar da ke ƙasan ƙafafu ba su san sau nawa suke a jiki ba.Idan ƙafar ta sami rauni da gangan yayin motsa jiki, kare yana iya kamuwa da cutar.
Bugu da ƙari, da yawa da tsayin gashin ƙafa zai haifar da rashin jin daɗi ga motsin kare.A maimakon haka, zai sa shi faɗuwa saboda cuɗewar gashin ƙafar, har ma da karaya.Wannan shine dalilin da ya sa yakamata ku aske ƙafafun kare ku.Dalilin gashi.
1.AmfanidaLED Light Dog Paw Hair Trimmer don yanke duk dogon gashin da ke fitowa daga yatsun kafa da kuma rufe ƙwallon nama.Lokacin yankan, yi amfani da yatsa don tura ƙwallon naman zuwa hagu da dama don tabbatar da matsayin gashin, sannan a yanke dogon gashi a gefen ƙwallon naman don kauce wa cutar da yatsun kafa.
2.Ana gyara gashin yatsan yatsu zuwa tsayin da zai rufe ƙusoshi, ta yadda ƙofofin yatsun suna taɓa ƙasa lokacin tafiya.Sa'an nan kuma yi amfani da clippers don datsa gashin da ke girma tsakanin yatsun kafa zuwa siffar zagaye na halitta.
Name | LED Hasken Kare Paw Hair Trimmer |
Babban abu | ABS |
Girman Samfur | 182*40*45mm |
Nauyin samfur | 180g |
Sgirman kunshin guda | 200*185*50 |
Cmai kyau | Brashi, Fari |
Kayan kayan masarufi | Littafin mai amfani;goge goge;Iyakance Comb;Kwalban Mai |
Q1.Zan iya siyan samfur kafin yin oda?
Tabbas, ana maraba da ku don siyan samfuran farko don ganin ko samfuranmu sun dace da ku.
Q2: Yaushe zan iya samun farashin?
Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 8 bayan mun sami binciken ku.
Q3.Menene zan yi idan kayan sun lalace bayan an karɓa?
Da fatan za a ba mu tabbataccen tabbataccen hujja.Kamar harba mana bidiyo don nuna yadda kayan suka lalace, kuma za mu aiko muku da samfur iri ɗaya akan odar ku na gaba.