Abu mafi ban haushi game da taimakawa kare ya yi wanka shine busa gashin kansa.Za a iya cewa fiye da rabin lokacin da zai yi wanka yana kashe gashin kansa.Duk da haka, wannan aikin kuma abu ne mai mahimmanci.Idan ka busa gashi ba tare da kulawa ba kuma kawai ka busa shi 70% ko 80% na lokaci, yuwuwar karnuka da ke fama da cututtukan fungal zasu karu sosai bayan sau da yawa.Mai busar da gashi mai Mota Biyu na iya haɓaka ingancin wanka sosai.
Canjin saurin mara taki
TheBiyu Mota Pet Hair Dryer yana ɗaukar sabon ƙarni na tsarin hakar iska don mai da hankali kan kwararar iska da hura iska mai ƙarfi.
Ka'idar aiki na na'urar bushewa shine yin amfani da iska mai ƙarfi don busa ruwa daga gashin kare, maimakon dogaro da yanayin zafi.Don haka iska daga mafi yawan na'urar busar da gashi ba ta da zafi sosai.Domin na'urar bushewa za ta yi ƙara mai ƙarfi lokacin da yake aiki, dole ne ku horar da kare ku don daidaitawa da hayaniya a gaba.
Lokacin busawa, yi ƙoƙarin zaɓar jagora don inganta ingancin busa.Busa rigar ciki ta bushe da farko, sannan a bi da rigar saman.Domin iskar da na'urar busar da gashi ke hura ba ta da zafi sosai, kar a hura wa kare bayan kun kunna na'urar bushewa.Idan a cikin hunturu ne, zai sa kare ya yi sanyi a sauƙaƙe kuma ya yi rashin lafiya.Don haka, dole ne ka fara barin na'urar busar gashi ta Biyu ta yi aiki na mintuna 1-2, sannan ka fara haifar da iska mai dumi, sannan ka je ka bushe rigar kare.
Bugu da ƙari, ya kamata a lura cewa tare da karuwar lokutan aiki, iska daga na'urar bushewa za ta zama zafi a hankali.Yana iya zama zafi ga dabbobi bayan wani lokaci, don haka yana da kyau kada a ci gaba da na'urar bushewa.Bayan yin aiki na ɗan lokaci, tsayawa na ɗan lokaci don barin shi ya huce.
Siffofin samfur
Name | Motoci Biyu Biyu Gashin Gashi |
Wutar lantarki | Bambance-bambancen da ake buƙata |
Ƙarfi | 2000W |
Matsakaicin saurin iska | 20-70m/s |
Kayan abu | ABS |
Abubuwan da ake buƙata | Manya, matsakaici da ƙananan karnuka, kuliyoyi |
Girman | 415*342*226mm |
Nauyi | 6.65kg |
Ƙayyadaddun bayanai | Fari |
FAQ
Q1.Yadda za a tabbatar da inganci?
Muna yin bincike na ƙarshe kafin kaya.
Q2.Zan iya siyan samfur kafin yin oda?
Tabbas, ana maraba da ku don siyan samfuran farko don ganin ko samfuranmu sun dace da ku.
Q3: Yaushe zan iya samun farashin?
A: Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 8 bayan mun sami binciken ku.